Loader

ภาพงานไหว้ครูบูชาเทพ ปี2552 มาให้ชมค่ะ

Started by bualuang, November 26, 2010, 18:08:42

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เป็นน้องใหม่น่ะค่ะ แอบติดตามอยู่เงียบๆค่ะ  แต่วันนี้อยากเอาภาพงานไหว้ครูบูชาเทพของที่บ้านมาให้ชมกันค่ะ

รบกวนหน่อย จะทำอย่างไรได้บ้าง เพราะ upload รูป โดยเลือกแบบที่ 2 แต่มองไม่เห็นไฟล์ที่ load ค่ะ

รูปที่อยากให้ชมค่ะ ติชมได้น่ะค่ะ

ดอกไม้สวยจังครับ

ชอบศิวลิงค์จังเลยครับ

ใหญ่สะใจดี ^^
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

หนังเสือรองศิวลึงค์น่ากลัวมากๆ เห็นแล้วผงะเลย

เป็นบ้านที่อยู่ในแถบภาคเหนือหรือเปล่าคับ

ให้คะแนนเกรด A+ เลยครับ เลิศ
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

เป็นบ้านที่อยู่จ.ฉะเชิงเทราค่ะ   แต่ก่อนจัดที่กรุงเทพ แต่ว่าที่คับแคบมากเลยเปลี่ยนไปจัดที่ต่างจังหวัดค่ะ นี่ก็ใกล้จะครบไหว้ครูของปีนี้แล้ว แล้วจะนำภาพมาให้ชมอีกน่ะค่ะ  ตอนนี้อยากให้ทุกท่านชมอีกสัก 2 - 3 ภาพค่ะ

load ได้เท่านี้ค่ะสงสัย internet จะมีปัญหา ว่างๆ จะส่งให้ดูใหม่น่ะค่ะ