Loader

รบกวนด้วยนะครับ

Started by afp071194, December 07, 2010, 19:07:19

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เอ่อ ขออนุญาติเจ้าของเว็บด้วยนะครับ   คือว่า ผมอยากจะเช่าเทวรูปพระแม่อุมาที่ทำจากดินเผาอ่ะครับเปนงานของอินเดียอ่ะครับ  คือผมไปดูที่ห้างเอมทีเอมเก่า  แล้วราคาก็สูงพอสมควร เลยอยากจะรบกวนถามผู้รู้ร้านที่ราคาเบาๆหน่อยอ่ะครับ   อยากจะเช่ามาก   แต่งบน้อยอยุครับ เก็บเองๆๆๆ  แฮ่ๆๆ

[HIGHLIGHT=#ffffff]ถ้าหาราคาเบาๆๆคงยากอ่าครับ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffffff]ลองปั้นเองดูมั้ยครับ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffffff]จะได้กำหนดแบบที่ถูกใจ  ขนาดที่อยากได้[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffffff]เพราะโจ้ก็ปั้นเองครับ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffffff]ถึงไม่สวยนัก  แต่ก็ภูมิใจครับ[/HIGHLIGHT]
Nice to meet you.

เกรงว่าจะไม่ไหวหนะสิครับ  5 55555.

ต้องลองครับ

อิอิ
Nice to meet you.

ส่วนตัวเราจะอธิษฐาน  แล้วแต่ท่านจะประทานให้   บางที่ถึงกับเดินไปเกาะกล่อง  หรือเอามือล้วงเข้าไปมั่วๆก็เจอ
ธรรมย่อมรักษาผู้ประพฤติธรรม