Loader

ร่วมสวดมนต์ภานา ณ วัด เทพมณเฑียน

Started by visarut, December 29, 2010, 07:25:36

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมเป็นคนสงขลาครับ ขึ้นมาเที่ยวกรุงเทพช่วงปีใหม่และวันที่ 27 ธ.ค.53 ผมได้ไปสวดมนตืร่วมกับชาวฮินดู ณ วัดเทพมณเฑียนครับ จึงได้เจอท่านบัณฑิตครับท่านได้ชวนให้ร่วมพีมันตระ ภาวนาข้ามปี ในวันที่ 31 ธค 53 เวลา 21.00 -24.00 น.
จึงแจ้งมาเพื่อใครยังไม่ทราบถึงงานครั้งนี้ครับ
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี