Loader

ฝากบอร์ดสามวันครับ

Started by กาลิทัส, May 02, 2009, 16:29:17

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ไปเยี่ยมไข้คนป่วยต่างจังหวัด 3 วันครับ

ฝากด้วยนะค๊าบ

ค่าฝากวันละ 250 บาท 3 วันก็ 750 แต่ถ้าจ่ายก่อนล่วงหน้าลดให้ เหลือเพียง 300 บาท แต่เดี๋ยวก่อน ถ้าจะโอนมาเดี๋ยวนี้ เรามีของสมน้ำหน้าคุณให้ เป็น ผ้าปิดปากกันไข้หวัดหมู ทันที 1 ชิ้น ...โอนเลยนะตอนนี้ โอกาสนี้มีเพียงจำนวนจำกัด .... 

นั่น 555+

ผมไม่ได้ไปแม็กซิโกนะพี่ตี๋ จะให้เป็นไข้หวัดหมูซะแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ