Loader

ขออภัยเท่านสมาชิกที่เว็บ HM เข้าใช้งานไม่ได้ เนื่องจาก Domain หมดอายุ

Started by สฺวสฺติ, January 25, 2011, 11:27:15

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขออภัยเท่านสมาชิกที่เว็บ HM เข้าใช้งานไม่ได้ เนื่องจาก Domain หมดอายุการใช้งาน คือวันที่ ๒๓ มกราคา ของทุกปี  ซึ่งตัวผมเอง ไม่ค่อยได้เข้าเว็บ HM สักเท่าไหร่ ฝากน้องกาลิทัส และน้องอักษร เป็นผู้ดูแล จนมาเมื่อวันที่ ๒๔ มกราคม ซึ่งเว็บหมดอายุมาแล้ว ๑ วัน  พอดีกับน้องอักษรแจ้งเตือนมาในเมล์ เลยสามารถทำการแก้ไขได้ทัน
      นึกว่าจะต้องเปลี่ยนเว็บใหม่เสียแล้ว แต่ช่วงระยะเวลาห่างกันได้ ๕ วันรอดตัวไป ตอนนี้ผมเปลี่ยนเมล์ใหม่แล้ว เป็น OiseDheva@hotmail.com ถ้ามีปัญหาการใช้งานภายในระบบโดยตรงก็ได้เลยครับจะแก้ให้
      สุดท้าย ก็ขออภัยในความไม่สะดวกมายังสมาชิกทุกท่านด้วยครับ

ยังดีที่ต่อ ทันนะเนี่ย

ขอบพระคุณมาก ๆ ครับ ที่เข้ามาแจ้งข่าว ตอนแรก ผมก็ ตกใจ นึกว่า เครื่องผมมีปัญหาคนเดียวซะอีก
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง