Loader

หิ้ง ใหม่ จ้า

Started by nuu.nook, February 11, 2011, 10:55:36

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พอดี เพิ่งจัดหิ้งใหม่ เสร็จ มีรัยแนะนำบ้างนะค่ะ ที่จัดจัดตาม ความรู้สึก( ตามแรงศรัทธา )ค่ะ อาจไม่ถูกต้องนักนะค่ะ  อีกรูปนะค่ะ รูปสุดท้ายค่ะ

สวยแล้วครับเยอะด้วย  เราอย่าไปคิดมากเรื่องการเรียงสวยอะไรมากมันส่วนประกอบ  เราหมั่นบูชาอย่าได้ขาดสวดมนต์ ทำสมาธิ

ทำดีถือศีล แค่นี้ก็บูชาขึ้นแล้วครับ

สะอาดมากครับ

ชอบจังเลย
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง

สะอาด เห็นแล้วชื่นใจครับ

ดูดีมากเลยค่ะ

อยากจัดได้แบบนี้มั้ง แต่ด้วยเนื้อที่จำกัด ........... ฮือๆๆๆ
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic