Loader

จัดหิ้งหลังจากไหว้ครู22/01

Started by bulemoon, February 12, 2011, 02:20:45

Previous topic - Next topic

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

February 12, 2011, 02:20:45 Last Edit: February 12, 2011, 15:09:08 by กาลิทัส
นำมาให้ติชมกันน่ะค่ะขอขอบคุณทุกความคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นน่ะค่ะ

สวยงามมากเลยค่ะ

งดงามและเปี่ยมด้วยศรัทธาเจ้าค่ะ ^^

ขอพระแม่คุ้มครอง .............
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic

เทวปฎิมาแห่งพระแม่มารีอัมมันสวยมาก
jamondai

ของคนนี้นี่เอง หว่า

ทำไมขาซุ้มพระกุรุมารีอัมมันคนละลายอ่า

สวยงามดูงานอลังมากเลย และอยากทราบว่าสั่งปั้นแม่ที่ไหนค่ะ พอดีจะสั่งปั้นแม่ค่ะ
ขอบคุณค่ะที่ไห้คำแนะนำ
โอม เจมาตากาลี

อยากจะดูภาพงานตอนไหว้ครูอ่ะครับลเอามาลงด้วยน่ะครับ
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี