Loader

สมาชิกใหม่ค่ะ

Started by Purple_Tulip, January 28, 2009, 19:58:32

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขอแสดงความยินดีกับเจ้าของเวปด้วยนะคะ
สมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

Quote from: Purple_Tulip on January 28, 2009, 19:58:32
ขอแสดงความยินดีกับเจ้าของเวปด้วยนะคะ
สมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

สวัสดีเช่นกันครับ คุณทิวลิปสีม่วง ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเช่นกันครับผม

ใครอะ เอ่ ใครอะ 5555 ไปทุกที่มีทางเลยนะ ทิวลิป

ชื่อ เปิ้ล ค่ะ
ก็พยายามหาความรู้ใส่ตัวไปเรื่อยๆค่ะ
แต่ละที่ ก็จะมีจุดเด่นๆให้ศึกษามากมาย
เวปไหนที่คิดว่ามีประโยชน์ก็จะมัครสมาชิกไว้
เวลาสงสัยอะไร จะได้โพสถามได้อ่ะค่ะ

ครับผม คุณทิวลิป ก็แซวเล่นเห็นกันบ่อยๆในเว็บ(อย่าโกรธกันนะ ถ้าไม่คุ้นคงไม่กล้าแซว) แต่ก็พึ่งรู้นะเนี้ยว่าชื่อเปิ้ล โห้..ยินดีมากมาย ผมก็ชอบไปสมัครตามเว็บอื่นที่ชอบเหมือนกัน แต่บางครั้งเปลี่ยนชื่อไปเรื่อย จะมีใช้ชื่อคงเดิมก็ไม่กี่เว็บ เฉพาะเว็บเพื่อนๆกันเท่านั้น กันการถูกชำแหละ อิอิ เพราะบางที่ก็ไปกวนเขาเหมือนกัน เหมือนอย่างน้องผมเนี้ย ทั้งสองเว็บมาสเตอร์ ก็เปลี่ยนชื่ออีกแล้ะ ถ้าไม่บอกกัน ก็จำบ่ได้ เปลี่ยนที ต้องรีบบอกว่า พี่ผมเอง หรือบางทีไปเจอกันที่อื่นมีอำซะ ก้ากกกไปเลย ครับ  

พี่ 3 คน ตั้งคณะเรยย แก๊งสามช่า ฮร่าๆๆ กวนพอกาน
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

อ่า ไม่โกรธหรอกค่ะ แต่ดีใจต่างหากที่มีเพื่อนๆคุยด้วย
ปรกติก็ ต๊องส์ๆบ้าๆบอๆเหมือนกันอ่ะค่ะ  
และยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านนะคะ