Loader

ในคืนวันมหาศิวะราตรี..เล็กๆๆที่บ้าน

Started by tang99, March 03, 2011, 06:04:52

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#ffff00]หลังจากไปไหว้ที่วัดแขกเสร็จเมื่อตอนหัวค่ำก็มาจัดของบูชาที่บ้านเล็กๆค่ะ[/HIGHLIGHT]

[/url
[HIGHLIGHT=#ffff00]ขอพระเป็นเจ้าคุ้มครองทุกท่าน...[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม นมัส ศิวา....[/HIGHLIGHT]

สวยมากครับ
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

งดงามครับ
โอมนมัชศิวาย
[HIGHLIGHT=#ffffff]ชนใดหวังข้ามอุปสรรค  พึงพำนักพิคเนศนาถา
สำเร็จสมดังจินดา พระองค์พาข้ามพิฆะจัญไร
[/HIGHLIGHT]

สวยงามมากมายคับ ขอบารมีแห่งมหาเทพ-เทวี คุ้มครองคับ

โอมนมัชศิวาย
[HIGHLIGHT=#ffffff]                      [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]                           น้อมบูชามหาเทพ มหาเทวี[/HIGHLIGHT]

สวยงามมากเลยครับ ขอบพระคุณที่นำมาแบ่งปันให้ได้ชมกันครับ