Loader

อยากได้เทวรูป

Started by �เฟิร์ส—♀คิต}, March 04, 2011, 20:07:20

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

แบบนี้อะครับมีที่ไหนขายมั่งครับแนะนำหน่อย
No [HIGHLIGHT=#ffffff]one [/HIGHLIGHT]is PERFECT

แวบๆ ที่ดิโอลสยามมีนะครับ ลองไปเดินๆดูครับ
อากาศเย็น ไม่เหมาะสำหรับคนที่ไม่มีความทรงจำอันอบอุ่น
[Bodhi Television Namo Amitabhaya Song Music Video] 7:59 Bodhi Television Namo Amitabhaya Song Music Video

มันอยู่แถวไหนอะครับพอดีไม่ได้อยู่ก.ท.ม.
No [HIGHLIGHT=#ffffff]one [/HIGHLIGHT]is PERFECT

ใกล้ ๆ โรงหนังเฉลิมกรุงอ่ะ
โอม ศรี คเณศายะ นะมาหะ

ผมเคยเห็นที่วัดราชอ่ะคับ
ช่วงโซนที่ขายเรซิ่นอ่ะคับ
ดูดีๆละกันนะคับ  เช็คงานให้ละเอียดก่อนนะ

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน

Quote from: บุตรมาเตศวรีศรีมหาอุมาเทวี on March 04, 2011, 23:29:55
ดูดีๆละกันนะคับ  เช็คงานให้ละเอียดก่อนนะ
ไม่ได้ไปเดินวัดราชนานละเด๋วนี้มีงานสวยๆอย่างนี้ด้วยหรือนี่
สงสัยคงต้องหาโอกาศไปเดินซะแล้ว
มีครายไปเดินชวนบ้างนะคับ

Quote from: sikhareshwara on March 07, 2011, 17:14:24
Quote from: บุตรมาเตศวรีศรีมหาอุมาเทวี on March 04, 2011, 23:29:55
ไม่ได้ไปเดินวัดราชนานละเด๋วนี้มีงานสวยๆอย่างนี้ด้วยหรือนี่
สงสัยคงต้องหาโอกาศไปเดินซะแล้ว
มีครายไปเดินชวนบ้างนะคับ

มีครับ  มีหลายแบบเลย
แต่ราคาก็ต่างกับงานไทยนิดหน่อยครับ

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน