Loader

คุณกาลิทัส ลงทะเบียนกับ imageshack ด้วยครับ

Started by โอม กาลี โอม, March 15, 2011, 16:55:39

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เรียน คุณกาลิทัส

ช่วงหลังนี้ จะเห็นรูปกบแช่แข็งบ่อย เนื่องจาก imageshack บังคับให้ไปลงทะเบียนโดเมนเนม

ขอความกรุณาคุณกาลิทัส ในฐานะเจ้าของบ้านไปลงทะเบียนด้วยนะครับ

ไม่เช่นนั้น เพื่อนสมาชิก อาจจะต้องทำการเปลี่ยนที่ฝากรูปชั่วคราวก่อนนะครับ

เต้ย
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง

ขอบคุณครับ

พอดีว่าตัวผม register กับทาง imageshack อยู่ ทำให้ไม่มีปัญหาเรื่องการ view ภาพ เลยไม่ทราบปัญหาที่เกิดขึ้น ขณะนี้ผมไปทำการ register domain เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณคุณ โอม กาลี โอม อีกครั้งครับ