Loader

นำคลิปหิ้งเทพที่บ้านมาให้ชมค่ะ

Started by arm.c, March 15, 2011, 19:43:43

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีค่ะ ดิฉันได้ติดตามข่าวสาร และสาระความรู้ในเว็บบอร์ด HM มาสักระยะหนึ่งแล้ว

แอบชื่นชมผู้รู้ทุกๆ ท่านที่ทำให้ดิฉันได้รับความรู้เกี่ยวกับเทพสายพรามณ์-ฮินดู มากมายจริงๆ
รวมถึงการประชาสัมพันธ์ข่าวสาร งานพิธีตามเทวสถานต่างๆ ให้ได้ทราบโดยทั่วถึง

วันนี้ขอนำนำคลิปหิ้งเทพที่บ้านมาให้ชมค่ะ ถือโอกาสขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ไม่ทราบว่าเป็นพระตรีมูระติทั้งสององค์เลยหรอครับ?
  Pattrick 

Quote from: pattrick on March 15, 2011, 21:00:39
ไม่ทราบว่าเป็นพระตรีมูระติทั้งสององค์เลยหรอครับ?

เป็นพระตรีมูรติ และพระตรีศักติค่ะ

สวยงามมากเลยครับ

อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง

สวย เริ่ด อลังการ
ชอบมากๆ
เรียบง่ายที่สุด

อ่าว กะจะดู ผู้ใช้ลบวิดีโอนี้ซะแล้ว เป็นงั้นไป