Loader

อักษรชนนี ขอแนะนำตัวด้วยคนครับ

Started by อักษรชนนี, January 28, 2009, 23:14:55

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

สวัสดีพี่ๆเพื่อนชาวฮินดูมีทติ้งทุกท่านนะครับ

ผมนาย อักษรชนนี (สมาชิกใหม่แต่หน้าเก่า) ขอฝากตัวฝากใจไว้ที่บ้านหลังนี้ด้วยคนนะคร๊าบบบบบ อิอิอิอิ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

Quote from: อักษรชนนี on January 28, 2009, 23:14:55
สวัสดีพี่ๆเพื่อนชาวฮินดูมีทติ้งทุกท่านนะครับ

ผมนาย อักษรชนนี (สมาชิกใหม่แต่หน้าเก่า) ขอฝากตัวฝากใจไว้ที่บ้านหลังนี้ด้วยคนนะคร๊าบบบบบ อิอิอิอิ

ฝากเนื้อฝากตัวเช่นกันครับผม แล้วเจอกันครับ

ขอบคุณครับที่ติดตามกันมาตลอดตั้งแต่เริ่มต้นจนถึงทุกวันนี้

ขอให้ที่นี่เป็นอีกครอบครัวที่อบอุ่นสำหรับเพื่อนๆ ทุกคนเช่นเดิมครับ

ว่าแต่พักนี้ท่านอักษรชนนีสบายดีบ่อ

55 มาเร็วมากเพื่อน...

" ชาวฮินดูมิทติ้ง " .. คิดถึงๆๆๆๆๆ อ่ะ

เรื่องที่คุยกันตกลงวันได้รึยังคะคุนอักษร ?

ปล.. เมื่อวานมีโอกาศได้คุยกะ "พระโอ" ด้วย

ยังจำกันได้รึป่าว .. หุหุ พอดีมะวานพระกลับมาที่บ้านเลย ออนเอ็มแป๊บนึง

บอกพระไปแล้วว่า hindumeeting ย้ายบ้านใหม่ คราวนี้ปักหลักไม่ไปไหนแล้ว

แล้วบ้านนี้จะกลับมาครึกครื้นเหมือนเดิมไม๊น้ออออ : p
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

หนับหนุนครับ ว่าแต่ คนเชียร์มาบ่อยๆละกานนะ เด่อ

อย่าไปไหนอีกนะ ....ชอบบอร์ดนี้จัง สวย ลูกเล่นเยอะอ่ะ ....   

มีแต่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทั้งเก่าและใหม่แวะเวียนมาทักทาย
รู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูก ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนมากๆ ค๊าบ

ปล. พระโอ นี่ท่านบวชตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ ยังไงอนุโมทนาบุญด้วยคนครับ

สุดท้าย พระโอครับถ้าสึกเมื่อไหร่ ช่วยแวะเวียนมาส่งเสียงด้วยนะครับ

ปล. เจ้าหวานกำลังสนุกกับลูกเล่นใหม่ของบอร์ดใหม่ ต้องขอบคุณพี่สัตตเทวะบุตรแล้วครับ งานนี้พอดีได้ admin มือดีแถมมาจากการเช่าโฮสท์ครับ (555+ ) ล้อเล่นนะครับท่านพี่

ดีคร้าบบบ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ

ขอบพระคุณทุกๆท่านคร๊าบ อิอิอิ เหมือนกลับบ้านเก่าของเราอีกครั้ง อบอุ่นจริงๆ อิอิอิอิ

ผมสบายดีครับคุณกาลิทัส (จะยุ่งหน่อยก็เรื่องเรียนครับผม)

ส่วนคุณnooneloveme ตอนนี้กำหนดการกำลังอยู่ในขั้นตอนการประสานงานอยู่ครับ คาดว่าจะมีความก้าวหน้าในเร็วๆนี้ ยังไงจะมาแจ้งผ่านทางเว็ปนี้เรื่อยๆนะครับ  เราจะได้มีโครงการ Meeting โครงการ ๒ กันเสียที (หลังจากเว้นช่วงมาแรมปี   )

ส่วนเรื่องพระโอ เมื่อวันที่ผมไปเก็บข้อมูลที่เทวสถานในพระราชพิธีตรีปวายได้มีโอกาสพบและคุยกับท่านอยู่ครับ เพราะท่านแวะไปที่นั่น เลยได้คุยกับท่านสักครู่น่ะหนึ่งครับ  (ดูท่านอิ่มบุญดีแท้ ดูมีราศีจริงๆครับ สาธุๆๆๆๆ)
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ok ค่ะ จะมาติดตามข่าวอัพเดทเรื่อยๆ นะคะ

ปล.. meeting โครงการ 2 ทั้ง admin 1 และ admin 2 จะมีคนไหนมาร่วมงานด้วยไม๊น้ออ
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

สนุกด้วย คน นะคะ อิอิอิ  
อยากโดนรักดูซะที มันก็ดีนะ

ซนกันจริงๆ เจ้าพวกนี้ เล่นลูกเล่นบอร์ดสนุกกันเชียว