Loader

ขอรบกวนผู้รู้ เรื่องการหล่อเทวรูป

Started by yeney, March 31, 2011, 15:55:58

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คืออยากทราบว่า มีที่ไหน หรือผู้ใด พอจะรู้ร้าน หรือ ที่ที่รับสั่งหล่อเทวรูปจากเรซิ่นไหมคะ แบบเรามีแบบของเราเอง เพราะว่าตอนนี้มีโตีะเทพฮินดู จีน แล้วก็อยากตั้งโต๊ะเทพอียิปต์ด้วย แต่ไม่รู้จะหาเทวรูปที่ถูกใจจากไหน เลยอยากจะหล่อขึ้นมาเอง ขอเป็นเรซิ่นแบบลงสี นะคะ ใครพอใจพอทราบสถานที่และราคาบ้างคะ ขอความกรุณาด้วยค่ะ

ใจเย็นๆ  ติดไว้ก่อนน่ะคะ  เดี๊ยวสอบถามให้  เเล้วจะเเวะมาตอบค่ะ
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

ลองไปหาเทวรูปที่ เจเจมอลล์ดูครับ มีอยู่ร้านนึง เอาเทวรูปอียิปต์เข้ามาบ่อยๆ :)