Loader

วาดตามอารมณ์ศิลป์

Started by ศรีเคารีปุตรายะ, May 05, 2011, 10:14:27

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พอดีมีรูปที่วาดเอาไว้ อยากแบ่งปันให้เพื่อนๆได้ชมกันบ้าง เลยเอามาลงให้ชมกันคับผม

เป็นไงบ้างคับผม ส่วน 5 รูปสุดท้ายผมวาดเองเมื่อวาน ก็ได้ต้นแบบจากพระคเณศปางมยุเรศวรที่บ้านผมเองคับ

หวังว่าคงได้รับคำแนะนำจากเพื่อนๆ กันบ้างนะคับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

ชอบภาพนี้ครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ขอบคุณมากคับผม

[HIGHLIGHT=#f4f4f4]สวยงามมากครับผม    [/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

สวยมากครับ
โอม ศรี คเณศายะ นะมาหะ

ชอบพระสกันท์ สวยอ่ะ
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

ชอบพระเเม่
สวยดี นะครับ

ขอบคุณคับผม สำหรับคำติชม ไงก็ขอให้ทุกคนที่เข้ามาดูได้รับพรจากพระแม่ พระกรรติเกยะ พระคเณศ ทุกๆคนนะคับ