Loader

อัพเดทพระที่บ้านมาให้ชมกันครับ

Started by harirak, May 25, 2011, 14:44:27

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวยงามคับ
[HIGHLIGHT=#ffffff]                      [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]                           น้อมบูชามหาเทพ มหาเทวี[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณมากครับที่แวะเข้ามาเยี่ยมชม

องค์คเณศวรสวยมากเลยครับ ไม่ทราบว่าองค์ที่อยุ่ในรูปที 7 เช่าจากไหนหรอคับ

ชอบองค์นี้ครับ ไม่ทราบบูชามาจากที่ไหนครับ   
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง

Quote from: yimnarakdee on June 14, 2011, 11:25:36
องค์คเณศวรสวยมากเลยครับ ไม่ทราบว่าองค์ที่อยุ่ในรูปที 7 เช่าจากไหนหรอคับ

องค์ปัญจมุขด้านบนรึเปล่าครับ ถ้าเป็นองค์นี้เช่ามาจากพิพิธภัณฑ์พระคเณศ จ.เชียงใหม่ครับ

Quote from: โอม กาลี โอม on June 14, 2011, 12:26:53

ชอบองค์นี้ครับ ไม่ทราบบูชามาจากที่ไหนครับ   

องค์นี้เช่ามาจากโบสถ์พราหมณ์เมืองนครศรีฯนะครับ

งดงามทุกองค์เลยคับ ขอบคุณคับที่นำมาให้ได้ชมกัน

ขอพรแห่ง "พระเคารีนันทัน" จงมีแก่เจ้าของกระทู้นะคับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

Quote from: ศรีเคารีปุตรายะ on June 16, 2011, 18:27:40
งดงามทุกองค์เลยคับ ขอบคุณคับที่นำมาให้ได้ชมกัน

ขอพรแห่ง "พระเคารีนันทัน" จงมีแก่เจ้าของกระทู้นะคับ

ขอบคุณมากๆครับที่เข้ามาติชม ขอพรประเสริฐแห่งพระผู้ขจัดอุปสรรคจงมีแก่ผู้เข้าชมและสมาชิก HM ทุกๆท่านด้วยเช่นกันครับ

องค์ในพานน่ารักจริงๆ ครับ 3 องค์เช่าจากไหนเหรอครับ

Quote from: Aladdin on June 18, 2011, 13:43:42
องค์ในพานน่ารักจริงๆ ครับ 3 องค์เช่าจากไหนเหรอครับ

สามองค์นี้ใช่มั้ยครับ สามองค์นี้เช่าจากร้านศรีจินดาครับ ในโอกาสวันคเณศจตุรถีของปีที่แล้วครับ ทางร้านเค้าจัดทำเฉพาะมีจำนวนจำกัดครับ

ขอบคุณมากๆครับที่แวะเข้ามาชม

ขอบคุณมากๆครับที่แวะมาชม ตอนนี้กลับมาอยู่บ้านกำลังจัดโต๊ะหมู่้ใหม่เดี๋ยวมีเวลาจะอัพมาให้ชมกันครับ