Loader

รบกวนช้วยหน่อยคับ ผมอยากได้พระแม่มีนาคชี แต่ไม่ทราบราคา องค์ไม่ใหญ่มาก รบกวนพี่ๆ ใช้ บอกท

Started by apinop407, May 30, 2011, 21:13:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อยากได้พระแม่มีนาคชีมาบูชาแต่ไม่ทราบราคาว่าประมาณสักเท่าไร รบกวนช้วยผมหน่อยใครองค์ไม่ต้องใหญ่มากอะคับ

แนะนำไปร้านสุขจิตครับ มีหลายแบบ สัมฤทธิ์ก้อจะแพงหน่อย แต่รายละเอียดดีทีเดียวครับ

องค์นี้ของผมครับ
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

แนะนำไปร้านสุขจิตครับ มีหลายแบบ สัมฤทธิ์ก้อจะแพงหน่อย แต่รายละเอียดดีทีเดียวครับ

องค์นี้ของผมครับ

แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

ผมแนะนำร้านรัตนาและร้านฝั่งตรงข้ามกันนะครับ  งานก็กลางๆครับ  ถ้าราคาไม่สูงนะ  แต่ถ้าเอางานดีๆก็จะแพงหน่อยคับ
อันนี้ต้องแล้วแต่คุณเจ้าของกระทู้ครับ  ส่วนเรื่องราคาแนะนำให้ดูหลายๆร้านก่อนก็จะดีครับ  เปรียบเทียบดูแล้วค่อยต่อราคาครับ

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน