Loader

สวัสดีทุกท่านครับ

Started by bigynew, June 11, 2009, 13:48:39

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีทุกท่านครับ
ผมพึ่งจะสมัครเป็นสมาชิกเมื่อวานนี้เองครับ
พอดีหาเพลงบทสวดพระแม่แล้วได้เวปนี้มาเลยสมัครอ่ะครับ
ขอบอกว่าผมมีความรู้ฝนองค์เทพน้อยมากครับ
เลยต้องมาหาข้อมูลในนี้
ยังไงก็ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งของเวปนี้ด้วยคนนะครับผม
บิ๊กครับ 

ยินดีต้อยรับสู่ชุมชนคนรักฮินดูครับ  ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกลับเช่นกันครับ ผม เอ๋ ครับ

ยินดีต้อนรับครับ

หวังว่าจะเป็นอีกหนึ่งมิตรภาพ และ อีกหนึ่งสมาชิกในครอบครัว

ที่มาช่วยแบ่งปันความรู้ครับผม

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ