Loader

นี่เป็นภาษาอินเดียหรือทิเบตคะ

Started by พรศักติบารมี, July 02, 2011, 21:11:35

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ตรงไม้อาญาสิทธิ์สวรรค์ที่เจ้าแม่เทียนส่องเซ่งโบ้(ทับทิม)ถืออ่ะค่ะ

ป.ล. ช่วยแปลด้วยนะคะถ้าอ่านออก ขอบพระคุณมากค่ะ

Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ
วิธีกำจัดม้าพยศของข้าคือครั้งแรกเอาแส้หวดมันหากมันยังไม่หมดพยศข้าก็จะเอาท่อนเหล็กทุบที่หัวมันและ   หากมันยังไม่ยอมจำนนข้าก็จักฆ่ามันเสียจะได้ไม่เปลืองหญ้าและน้ำ                  

Quote from: พรศักติบารมี on July 02, 2011, 21:11:35
ตรงไม้อาญาสิทธิ์สวรรค์ที่เจ้าแม่เทียนส่องเซ่งโบ้(ทับทิม)ถืออ่ะค่ะ

ป.ล. ช่วยแปลด้วยนะคะถ้าอ่านออก ขอบพระคุณมากค่ะ

Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ

รูปเล็กมากครับ
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง

ดูแล้วนะครับ เป็นภาษาทิเบตครับ