Loader

หัดทำภาพเคลื่อนไหวค่ะ

Started by tonhaatit, August 03, 2011, 11:43:08

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

ภาพอาจจะขึ้นช้าสักหน่อย
รอโหลดหน่อยนะคะใจเย็นๆค่ะ

สวยดีครับ
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

ขอบคุณสำหรับคำติชมนะคะ

หวังว่าคงจะถูกใจกันนะคะ

[HIGHLIGHT=#7030a0]สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

อยากให้มีเทพฝ่ายสตรีบ้างอ่ะครับ
[/HIGHLIGHT]

เทพฝ่ายผู้หญิง
เป็นไงคะชอบหรือเปล่า

ใช้โปรแกรมไรทำหรอคับ อยากทำดูบ้างจัง

แนะนำหน่อยคับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

ไม่ยากเลยค่ะใช้ GOM Player จับภาพวีดีโอแล้วใช้Photoscap ทำภาพเคลื่อนไหวค่ะ

มีวิดีโอสอนทำไหมครับ

ลองอ่านดูนะคะ http://bbs.asiasoft.co.th/showthread.php?t=488949
ใครทำเป็นแล้วมาแชร์ภาพสวยๆกันนะคะ

[HIGHLIGHT=#ffff00]ชอบมากๆๆๆๆๆๆค่ะ สวยงามสุดๆๆๆ[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ff0000]ปุ้มปุ้ย[/HIGHLIGHT]