ตุลาคม 27, 2020, 22:34:38
35,495 กระทู้ ใน 4,046 หัวข้อ โดย 5,131 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Tonyoam
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Hindu สนทนา
| |-+  แนะนำตัวเอง (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  อยากรู้จักกันเยอะๆๆครับ จาได้เจอกันงานพระแม่ปีนี้
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จักกันเยอะๆๆครับ จาได้เจอกันงานพระแม่ปีนี้  (อ่าน 4243 ครั้ง)
visarut
ปรนิมมิตวสวัตดี
*

vitshiva@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 12:55:26 »

ผมก่อเก่าแล้วแหละครับ

แต่อยากแนะนำใหม่ครับ

ไงเข้ามาคุยกันได้น่ะครับ

เมล์/เฟส ครับ

แอดกันมาคุยกันบ้างน่ะครับ

อยากไปงานพระแม่แบบรุ้จักคนไว้บ้างอ่ะครับ ไม่เคยไป

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี
ศรีเคารีปุตรายะ
เวหัปผลา
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 14:26:38 »

อิอิ คงจำผมได้นะ  ผมเคยคุยกะคุณในเอมแล้วไง

ผมศิคับ sakthi_durga@hotmail.com  ไงเจอกันในงานคับผม

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति
visarut
ปรนิมมิตวสวัตดี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 18:32:44 »

เหรอครับ อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักอีกรอบน่ะครับ

เรียนผุ้ทีเข้าเฟสผม กรุณาแอดมาด้วน่ะครับ

พอดีว่าตอนนี้ผมแอดใครไใ่ไๆด้เลย

กะลังดำเนินการซ่อมแซมอยุ่ครับ

http://www.mypicza.com/view.php?image=2082b69fcfc8541f6d721681306c0149.jpg
อยากรู้จักกันเยอะๆๆครับ จาได้เจอกันงานพระแม่ปีนี้

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี
poppuri
สุภกิณหา
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 13:43:36 »

หวัดดีค่ะ มิเชลล์ก็ไปเช่นกัน มิเชลล์ แอดเฟสไปแล้วนะคะรับด้วยเน้อ

โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย
khowoat
ยามา
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 23:37:54 »

คับ  ฝากด้วยคนคับ

khowoat_joe@hotmail.com

คับ

Nice to meet you.
agyness
จาตุมหาราชิกา
*

นายแบบที่เป็นนางแบบ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 03:25:52 »

dek_fa@hotmail.com
แอดมาคุยกัลได้น่ะขอรับ
กระผม55555555555555+

อังเดร เพจิคค่ะ
หน้า: [1]
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Hindu สนทนา
| |-+  แนะนำตัวเอง (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  อยากรู้จักกันเยอะๆๆครับ จาได้เจอกันงานพระแม่ปีนี้