Loader

อยากรู้จักกันเยอะๆๆครับ จาได้เจอกันงานพระแม่ปีนี้

Started by visarut, August 11, 2011, 12:55:26

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมก่อเก่าแล้วแหละครับ

แต่อยากแนะนำใหม่ครับ

ไงเข้ามาคุยกันได้น่ะครับ

vitshiva@hotmail.com
เมล์/เฟส ครับ

แอดกันมาคุยกันบ้างน่ะครับ

อยากไปงานพระแม่แบบรุ้จักคนไว้บ้างอ่ะครับ ไม่เคยไป

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

อิอิ คงจำผมได้นะ  ผมเคยคุยกะคุณในเอมแล้วไง

ผมศิคับ sakthi_durga@hotmail.com  ไงเจอกันในงานคับผม

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

เหรอครับ อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักอีกรอบน่ะครับ

เรียนผุ้ทีเข้าเฟสผม กรุณาแอดมาด้วน่ะครับ

พอดีว่าตอนนี้ผมแอดใครไใ่ไๆด้เลย

กะลังดำเนินการซ่อมแซมอยุ่ครับ

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

หวัดดีค่ะ มิเชลล์ก็ไปเช่นกัน มิเชลล์ แอดเฟสไปแล้วนะคะรับด้วยเน้อ
โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

dek_fa@hotmail.com
แอดมาคุยกัลได้น่ะขอรับ
กระผม55555555555555+
อังเดร เพจิคค่ะ