Loader

แต่งองค์คเณศวรใหม่ ติขมได้ครับ

Started by yimnarakdee, September 04, 2011, 00:08:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

งดงามมากคับผม

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

สวยมากเลยครับ...ว่าแต่แต่งไงอ่าครับ(ทำไม่เป็น ==;!? )

ก็ดูแบบจากในเว็บนี้คับ แล้วก็ไปดูแบบที่วัดแขกเอา ก็ทำๆดูครับ ออกมาเลยเป็นแบบนี้

สาธุ พระคเณศจงเจริญครับ
โอ้ เทพเจ้าผู้มีงวงอันคดเคี้ยว
ผู้เปล่งปลั่งด้วยตะวันเป็นล้านดวง
โปรดประทานพรให้ข้า
อย่าให้ข้าได้พบอุปสรรคใดๆ  ในความอุตสาหะของข้า โอม