Loader

สมาชิกใหม่คับ ยินดีรู้จักนะคับ

Started by tonyted, October 01, 2011, 04:45:31

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ปีนี้ใครไปงานแห่พระแม่ก็เข้ามาทักทายกันที่ซุ้มได้นะคับ ผมเอาไปแจมกับซุ้มของพี่ ตรงทางลงบันไดรถไฟฟ้าสุรศักดิ์ ซุ้มจะมีเทวาลัยโฟมสีขาว3หลัง ถ้าเห็นองพระพิฒเนศ ของผมก็แสดงว่าใช่แล้ว555 ตอนนี้กะลังปั้นพระแม่อุมากะจาให้เส็ดทันงานแห่ แต่ตอนนี้ปั้นได้แค่ไก่อยู่เลยไว้จาเอามาให้ติชมนะคับ  ผมชื่อนัทนะคับยินดีรู้จักทุกคน

นี่เป็นองค์ที่ผมได้เอาไปร่วมงานบรมครูที่ถนนปั้นคับ 

เอาองค์พ่อไปงานตั้งซุ้ม นวราตรี ถนนปั้นครับ