Loader

สอบถามเรื่องธูปหอมอินเดีย กลิ่นกามสูตร......

Started by Jacx1, October 06, 2011, 13:39:43

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สอบถามเรื่องธูปหอมอินเดีย กลิ่น กามสูตร สามารถเอาไปไหว้องค์เทพได้ไหมครับ หมายถึงว่าเหมาะสมหรือป่าวน่ะครับ

ขอบคุณครับ

กามสุตราใช่มั้ยครับ หอมเย็นๆ ผ่อนคลายไม่ฉุน ใช้ได้ครับไม่เปนไรหรอก ผมก็ใช้ ^^
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

Quote from: น้องตองคร้าบบบ on October 07, 2011, 15:46:14
กามสุตราใช่มั้ยครับ หอมเย็นๆ ผ่อนคลายไม่ฉุน ใช้ได้ครับไม่เปนไรหรอก ผมก็ใช้ ^^
[HIGHLIGHT=#ffc000]ขอบคุณครับ
ตอนนี้ผมใช้ กลิ่น หิมาลายา ยี่ห้อ bic
แต่กลิ่นกามสูตรนี่ ผมเร็งไว้สองยี่ห้อ คือ bic กับ padma
[/HIGHLIGHT]

กลิ่นกามาสุตรา.....

กลิ่นนี้เค้าสร้างขึ้นเพื่อเพิ่มอรรถรสหรือป่าวเน้อ

กลิ่นกามาสุตรา.....

กลิ่นนี้เค้าสร้างขึ้นเพื่อเพิ่มอรรถรสหรือป่าวเน้อ