สิงหาคม 06, 2020, 20:28:20
35,496 กระทู้ ใน 4,047 หัวข้อ โดย 5,131 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Tonyoam
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Hindu สนทนา
| |-+  นวราตรี..วิชัยทัสมิ 2017 (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  ขอบคุณฮินดูมิทติ้งทีม
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณฮินดูมิทติ้งทีม  (อ่าน 6720 ครั้ง)
hanuman
จาตุมหาราชิกา
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 14:55:07 »

สวัสดีครับเหล่าพี่ๆทีมงานฮินดูมิทติ้ง ผมขอเป็นตัวแทนใครหลายๆคนนะครับที่อยากขอบคุณพี่ๆทีมงานที่ได้นำรูปภาพสวยๆมาให้ได้ดู เพราะอย่างกับตัวของผมไปที่งานเองพิธีบางอย่างผมยังเห็นไม่ชัดหรือไม่ได้เห็นเลยเนื่องจากผู้คนล้นหลามมาก ทั้งเบียดเสียด แออัด แต่แฝงไปด้วยความปิติในใจที่งานนี้ทุกๆปีผู้คนต่างมากขึ้นๆ ด้วยความเลื่อมใสศรัทธาในพระเเม่
     ผมต้องขอบคุณพี่ๆทีมงานฮินดูมิทติ้งจริงๆนะครับ ผมเห็นพวกพี่ๆแหละแต่ก็ไม่กล้าเข้าไปทักเพราะเห็นว่ายุ่งๆอยู่ แล้วอีกอย่างถ้าเข้าไปทักพี่ๆคงจะงงๆๆเเน่ๆเลยครับว่าใคร จริงๆแล้วผมก็อยากรู้จักกับพวกพี่นะครับ คิดว่าถ้ามีโอกาสผมคงได้ทำความรู้จักกับพวกพี่ๆนะครับ
     อ่อ....อีกอย่างครับผมอยากสมัครเป็นคนที่คอยเฉาะมะพร้าวครับหรือไม่ก็คนที่คอยส่งน้ำก็ได้ คือเมื่อวันที่เชิญธงลงเห็นคุณสุรพงศ์เขาบอกว่าได้ปลดบางคนออกจากตำแหน่งเนื่องจากเหตุผลบางประการ ผมกะจะเข้าไปถามเขาแล้วว่าถ้าผมจะสมัครได้ไหม ผมก็ไม่กล้า เรื่องของเรื่องก็อายด้วยครับ ไม่ได้อายที่จะเป็นคนเฉาะมะพร้าวหรืออะไรนะครับ แต่อายถ้าเกิดว่าคุณสุรพงศ์เขาไม่รับ แต่ความตั้งใจของผมที่อยากจะทำตรงนี้มีมานานแล้วนะครับ พี่ๆพอมีคำแนะนำให้กับผมบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

Om sakti  Om sakti  Om sakti
อักษรชนนี
ทีมงาน HM
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 15:21:18 »

ขอขอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ

(ถ้าหากเจอทางทีมงานในงานหรือสถานที่ต่างๆ ก็เข้ามาทักทายกันได้เลยครับ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง)

สำหรับเรื่องอาสาสมัครในงานแห่ หากสนใจ ปีหน้าขอเชิญให้ไปสมัครได้โดยตรงที่วัดเลย

ไว้ปีหน้าใกล้ๆงาน ทางทีมงานจะช่วยประชาสัมพันธ์ให้ทราบอีกครั้งครับ

WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0
กาลิทัส
ทีมงาน HM
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 17:21:50 »

ขอบคุณสำหรับกำลังใจให้ทีมงาน

พี่ก็ต้องขอบคุณคิว สำหรับภาพทั้งหลายที่อดหลับอดนอน ทนเหนื่อย เพื่อนำมาให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนใน Hindumeeting ได้ชมกัน
FizzingWhizzbees
จาตุมหาราชิกา
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 11:04:23 »

ผู้ช่วยทางวัด สมัครได้เลยนะคับช่วงใกล้ๆวันงานครับ ช่วงวันบรมครูครับ ผมก็เป็นเหมือนกัน เจอกันคับปีหน้า
Maneejan
ยามา
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 04:06:46 »

ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจที่มอบให้ทีมงานนะคะ ขอบคุณสำหรับความทุ่มเทในการทำงานของทุกท่านค่ะ
โอม กาลี โอม
อัปปมาณาภา
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 23:20:03 »

http://www.oknation.net/blog/home/blog_data/810/26810/images/farida1.jpg
ขอบคุณฮินดูมิทติ้งทีม

ขอบคุณ คุณคิวจริง ๆ ครับ

อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง
ramadas
พรหมปาริสัชชา
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 13:06:01 »

อาสาสมัครช่วยงานวันแห่น่าสนมากมายครับ

ชนใดหวังข้ามอุปสรรค  พึงพำนักพิคเนศนาถา
สำเร็จสมดังจินดา พระองค์พาข้ามพิฆะจัญไร
ศรีเคารีปุตรายะ
เวหัปผลา
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 20:21:23 »

ขอบคุณพี่ๆทีมงานมากๆเหมือนกันนะคับ ผมเองก็เป็นคนนึงที่ไม่มีโอกาสได้ไปร่วมพิธี ได้เห็นภาพบรรยากาศในงานแล้วอยากไปมากๆเลย ปีหน้าผมตั้งใจว่าจะไปให้ได้คับผม ไงไว้ค่อยเจอกันนะคับ

โอม ศรี ตรีศักติมาตากี นะมะ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति
ฟู_Alone_(o_O)
ยามา
*

ศรัทธา คือ พลัง

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 15:57:51 »

ผมเหนคนในบอดนี้อยากรู้จัก พี่ๆเว็บมาสเตอร์จัง ทำไมพี่ๆ ไม่จัก มิสติ้ง   สักงานละคราบ  อิอิ
susu
ยามา
*

su_tai@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 16:54:47 »

ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านจากใจจริงนะครับ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่นับถือพระแม่เหมือนกัน แต่เนื่องจากทำงานอยู่ต่างจังหวัด

ไม่ได้มีโอกาสได้เข้าไปร่วมงานเลยซักปี ก็ได้แต่คอยชื่นชมภาพของทีมงานฯ ที่เอามาลงให้ได้ชื่นชมบารมีกัน

จึงอยากจะขอบคุณมานะที่นี้ด้วยนะครับ  ขอบให้ทีมฯงานทุกท่านมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง และมีความสุขตลอดไปนะครับ

ขอให้นำภาพงานแห่พระแม่มาให้ดูทุกปีนะครับ ผมจะคอยชื่นชมอยู่ที่บ้านนะครับ
หน้า: [1]
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Hindu สนทนา
| |-+  นวราตรี..วิชัยทัสมิ 2017 (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  ขอบคุณฮินดูมิทติ้งทีม