Loader

พระแม่ลักษมีจากคุณเอ็ม (ภาสกร) ได้มาถึง เชียงใหม่แล้วครับ

Started by chaiyadate, November 02, 2011, 13:20:20

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

จากที่คุณเอ็ม ภาสกร ได้โพสถามว่าใครอยากได้  องค์เทวรูปของพระแม่ลักษมี ไว้กราบไหว้บูชา โดยไม่ได้คิดค้าขาย แต่ให้ด้วยความบริสุทธิ์ใจนั้น

บัดนี้ ได้พิสูจน์ ความจริง แล้วว่า  คุณเอ็ม ภาสกร (สมาชิกของเวปฮินดู มีททิ้ง) ได้เป็นความจริง ทุกประการ

ผม นายชัยเดช  ได้รับองค์เทวรูป ของพระแม่ลักษมี ตอน  12.07 น. วันนี้ครับ

ขอบคุณคุณเอ็มอีกครั้งนะครับ  พระแม่สวยมากกกกกกกกกกกก

ขอแสดงความยินดีกับคุณชัยเดช และขออนุโมทนากับคุณภาสกร ที่ได้มอบเทวรูปพระเป็นเจ้าให้แก่ผู้ที่ศรัทธาำไปบูชาด้วยนะครับ

เชื่อว่าทั้งสองท่านคงมีความสุขทั้งในฐานะผู้ให้และผู้รับแน่นอนครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

อนูโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ
โอม ชยะ ศรี ลักษมี มาตา

อนุโมทนาบุญกับคุณเอมด้วยค่ะ การให้เป็นทานที่ยิ่งใหญ่ค่ะ
โอม เจมาตากาลี

ไม่ได้เข้ามาในเวปเสียนาน เนื่องจากอพยพหนีน้ำท่วมออกจากบ้านไปตั้งแต่สิ้นเดือนตุลาคม ตอนนี้ผมได้กลับมาอยู่ที่บ้านแล้วครับ
ก็ดีใจที่ได้ทราบว่า เทวรูปพระแม่ลักษมีที่ผมส่งไปให้คุณชัยเดช เดินทางถึงที่หมายแล้ว ขอบารมีแห่งพระแม่คุ้มครองและประทานความมั่งมีศรีสุขให้แก่คุณชัยเดชและครอบครัวนะครับ ว่างๆคงได้มีโอกาสเดินทางขึ้นไปแวะหาที่เชียงใหม่

เยี่ยมเลยครับ ขออนุโมทนาบุญกับคุณภาสกร และขอแสดงความยินดีกับคุณชัยเดชด้วยครับ

อนุโมทนากับการให้ในสิ่งที่เป็นมงคลของคุณภาสกรด้วยนะครับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति