Loader

ที่ไหนรับทำบ้างครับ

Started by บุตรีศรีมหาสิทธิวินายก, December 12, 2011, 09:29:59

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมอยากหาคนทำแม่พิมพ์พระ หรือรับทำพระเครื่อง รอยพระพุทธบาท ผมอยากหาคนรับทำเพราะต้องการนำไปแจกฟรีให้กับคนที่อยากได้โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย เพื่อเป็นพุทธบูชา และดำรงพระพุทธศาสนาให้ครบ5000ปี   ขอราคาเบาๆนะครับ

เคยเห็นที่วัดราชชนัดดามีเยอะมากคุณจะเอาพระอะไรละมีไห้เลือกเยอะ
รองไปสอบถามราคาดูได้ค่ะ
วัดราชชนัดดาตรงข้ามกับวัดภูเขาทอง
โอม เจมาตากาลี

ผมไปเินมาบ่อยเหมือนกันนะครับ เพิ่งรู้ว่ามีรับพิมพระด้วยเหรอ