Loader

หวัดดีครับทั้งเพื่อนใหม่และเก่าผมลองภูมิเจ้าเก่าครับ

Started by ลองภูมิ, January 29, 2009, 13:06:06

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#f4f4f4]ก่อนอื่นต้องขอได้รับการคาราวะจากข้าพเจ้าผู้น้อยด้วยครับทุกท่าน ผมคุณลองภูมิเจ้าเก่า ฝากเนื้อฝากตัว ฝากใจ(เฉพาะสาวๆ) ด้วยนะครับ[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับครับพี่ตี๋

ว่าแต่เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าชอบอุลตร้าแมน    

สวัสดีค่ะคุณลองภูมิ แหมแวะมาหยอดคำหวานกับสาวๆถึงนี่เลยนะคะ...

ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

ดีคับ คุณกุหลาบขาว ก็แหม่ตามธรรมเนียมของผู้ที่แข็งแรงกว่าย่อมต้องปกป้องผู้ที่อ่อนแอกว่า ก็เลยฝากเฉพาะสาว อิอิ แต่ว่า.......เอ่อ ในเว็บนี้สิ ส่วนมากจะ เอ่อ.........  ส่วนมากจะแตกสาวและสาวแตกนะสิ   แต่ก็ชอบครับ จะแบบไหนก็น่ารักดีเป้นเพื่อนกันได้ไม่มีปัญหา จริงมะพี่น้องครับ ขอเสียงหน่อย   

สวัสดีครับพี่ลองภูมิ  ยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งคร๊าบบบบบบบบบ อิอิอิอิ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

หวัดดีค่ะ
กุ้งจ๊ะ มารายงานตัวด้วยนะค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ พี่ ๆ เพื่อน ๆ
กุ้ง กา่ญ

สวัสดีครับพี่กุ้ง

ยินดีต้อนรับสู่ HM นะครับ ขอให้เป็นอีกแหล่งความรู้นะครับ

ว่าไปพี่จ้าฝากตัว ก็ฝากเงินให้หนูไว้ใช้ก็ดีนะคะ 55+
อยากโดนรักดูซะที มันก็ดีนะ