Loader

ขอรูปพระแม่อุมาปางวัดแขก

Started by sj13, March 09, 2012, 12:09:40

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมยากได้รูปพระแม่ ปางแบบที่วัดมากคับ  และรูปพระศิวะแบบทางใต้อะคับ

Quote from: sj13 on March 09, 2012, 12:09:40
ผมยากได้รูปพระแม่ ปางแบบที่วัดมากคับ  และรูปพระศิวะแบบทางใต้อะคับ

พระอุมานี่องค์ไหนครับถ้าองค์ประธานของวัดท่านชื่อ มารีอัมมัน(mariamman) ครับ

vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี