Loader

จัดโต๊ะหมู่ใหม่เลยนำมาให้ชมกันครับ

Started by harirak, May 14, 2012, 23:14:54

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวยงามมากเลยนะครับ

ขอบคุณที่นำมาแบ่งกันให้ได้ชื่นชมนะครับ

ผมชอบภาพนี้มากเลยนะครับ

งดงามไปอีกเเบบ ขอบอกว่าจัดได้อบอุ่นมากๆครับ

สังข์ ตามธรรมเนียมของฮินดู ถือเป็นของศักดิ์สิทธิ์และของสูง ยังไงใส่พานไว้จะเหมาะสมกว่าครับ

อีกอย่างที่เป็นห่วง กระถางธูป และ เทียนเยอะมากครับ เกรงว่าจะอันตราย

นอกเหนือจากนั้น สวย สะอาดตามากครับ ^^

ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำและข้อติชมต่างๆแล้วผมจะจัดให้ดีกว่านี้ครับ

มาต่อกันเลยดีกว่าครับ

สวยแปลกดีครับ โต๊ะหมู่รูปบูชา

ครับผม พอดีเริ่มบูชาด้วยพระรูปครับ หลังๆมาเริ่มมีเงินเยอะหน่อยก็เลยเริ่มมีเป็นองค์บูชานะครับ แต่ก็สวยดีใช่ป่ะครับ 55555+

งดงามมากคับ สมเป็นหิ้งบูชาสำหรับนิกายศักติจริงๆ (เห็นจากที่ตั้งพระแม่ทั้งสามเป็นประธาน ^^)

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

Quote from: ศรีเคารีปุตรายะ on May 23, 2012, 16:45:40
งดงามมากคับ สมเป็นหิ้งบูชาสำหรับนิกายศักติจริงๆ (เห็นจากที่ตั้งพระแม่ทั้งสามเป็นประธาน ^^)

ใช่แล้วครับ ผมนับถือนิกายทางศักติครับก็เลยมีองค์พระแม่ทั้งสามเป็นองค์ประธาาน