Loader

พระคเนศที่กำลังจะมาอยู่ที่บ้านครับ

Started by harirak, June 17, 2012, 22:17:50

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เดี๋ยวองค์คเนศทั้งเจ็ดมาถึงแล้วผมจัดเสร็จเมื่อไหร่จะนำมาให้ชมกันครับ

น่ารักมากเลย อยากได้เหมือนกันครับ แต่ไม่ทราบว่าจะหาได้ที่หนัยอ่ะ

น่ารักดีครับ

ส่วนคุณ Susu สถานที่จำหน่าย ผมเคยเห็นอยู่ใน facebook รู้สึกว่าผมเคย Add เป็นเืพื่อนด้วย ยังไงถ้าผมค้นหาเจอว่าเป็น facebook ของใครผมจะ Message บอกนะครับ จะได้ไม่ผิดกฎของ Hindumeeting เว็บบอร์ด และเว็บมาสเตอร์และทีมงานไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดกับการจำหน่ายนะครับ

Quote from: susu on June 18, 2012, 21:37:03
น่ารักมากเลย อยากได้เหมือนกันครับ แต่ไม่ทราบว่าจะหาได้ที่หนัยอ่ะ

ผมตอบในข้อความให้แล้วนะครับ ชื่อร้านที่ผมเช่ามาลองไปเปิดดูนะครับ

ขอบคุณมากเลยนะครับคุณ  harirak และก็พี่กาลิทัส ด้วยครับ

พระคเณศองค์น้อยน่ารักมากๆเลย ชอบๆ ^^

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

ขอบคุณครับสำหรับคำชม พระคเนศทั้งเจ็ดองค์นี้สร้างเป็นพระประจำวันเกิดนะครับ จึงทรงผ้านุ่งคนล่ะสีกัน และพรุ่งนี้ทั้งเจ็ดองค์จะมาถึงที่บ้านผมแล้วครับ  เดี๋ยวจัดเสร็จจะนำมาให้ชมกันอีกทีครับ

ของ ร้านศริดาป่ะครับ
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]

Quote from: balloon101 on June 28, 2012, 18:29:52
ของ ร้านศริดาป่ะครับ

ผมตอบกลับในข้อความนะครับ คุณ balloon101