Loader

กลับมาสู่บ้านหลังเดิม

Started by ลางสังหรณ์, June 22, 2012, 16:10:28

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

หวัดดีคับพี่ๆน้องๆ พี่อักษรชน ท่านยีนส์ เเละทีมงานทุกท่าน  หลังจากผมหายหน้าไปเป็นเเรมปี วันนี้นึกได้ว่า เรามีบ้านอยุ่ 1หลัง เเต่ไม่ได้เข้ามานานหละ ทำงานจนลืม วันนี้เลยเเวะเข้ามา  นั่งนึกตั้งนานว่า ยูสตัวเอง ยูสอะไรพาสอะไร ในที่สุดก็จำได้ พอเข้ามาเจอ มีจดหมายมา1ฉบับ จากท่านกาลิทัส ส่งมาเเต่ปี2010 นานมากๆๆเกือบสองปี นั่งคิดเราไม่ได้เข้าบ้านหลังนี้มานานมากเลยเหรอนะเนี่ย  ขนาดคุณเพื่อนส่งจดหมายมาให้ตั้ง2ปีหละยังไม่เคยเปิดอ่านเลยต้องรีบตอบกลับ   เข้ามาอ่านกระทู้เเต่หละกระทู้ก็ยังอบอุ้่นเหมือนเิดิม  ต่อไปต้องเข้ามาบ่อยๆหละ  ยังไงฝากเนื้อฝากตัวอีกรอบนะคร๊าบบ   

ยินดีต้อนรับกลับบ้านนะคับ

บ้านหลังนี้ไม่ทิ้งใคร ไม่ลืมใครหรอกคับ ^^

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

บ้านหลังนี้ไม่ลืมใครง่ายๆอันนี้เชื่อคับ  เเต่ตัวผมเองนี้นะซี้ งานเยอะเป็นหางว่าวเลย