Loader

หิ้งพระที่บ้านผมครับ

Started by y.thanachai, July 03, 2012, 10:35:14

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

รบกวนช่วย Comment ด้วยนะครับ
บ้านสุขใจ เทวาพิทักษ์ - สาทร11

ผมโพสรูปไม่ได้รบกวนแนะนำที่ครับ
บ้านสุขใจ เทวาพิทักษ์ - สาทร11

ลองทำตามนี้ดูนะคะ

หลังจาก upload รูปแล้ว จะมี code ขึ้นมา ให้ copy code ที่เป็น BB Code มาวางในพื้นที่ที่เราพิม comment ค่ะ แต่ก่อนจะนำมาวางให้คลิกไปที่สัญลักษณ์ MS word 1 ครั้ง พอเป็นสีเทาแล้วก็กด paste code ได้เลยค่ะ ตัวอย่างตามรูปค่ะ

หลังจกนั้นให้กดสัญลักษณ์ MS Word อีกหนึ่งครั้งให้เป็นสีน้ำเงิน แล้วรูปที่เรา upload ก็จะโชว์ขึ้นมาค่ะแล้วก็กดบันทึกได้เลยค่ะ
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

สวยงามจริงๆครับ เห็นแล้วอยากจัดให้ได้แบบนี้บ้างครับ

เรีอบง่ายสะอาดสวยงามมากคับผม