Loader

หิ้งที่บ้านน้องชายครับ

Started by y.thanachai, August 06, 2012, 11:11:39

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

มืดไปนิดนะครับ

องค์แม่มารีอันมัน กับ องค์แม่ทุรคา

บ้านสุขใจ เทวาพิทักษ์ - สาทร11

พึ่งขัดองค์แม่เส็จครับ
บ้านสุขใจ เทวาพิทักษ์ - สาทร11

สวยงานค่ะ ไปบูชามาจากไหนคะ ราคาเท่าไรอิอิ
**[HIGHLIGHT=#ffff00]บัณเฑาะว์ขับรั่นร้อง[/HIGHLIGHT]...............[HIGHLIGHT=#ffff00]คีตา[/HIGHLIGHT] [HIGHLIGHT=#ffff00]เพลงเฮย [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffff00]พึงเพ่งฟังบูชา[/HIGHLIGHT]..........................[HIGHLIGHT=#ffff00]บทไหว้ [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffff00]ประนบหัตถ์ก้มหน้า[/HIGHLIGHT]....................[HIGHLIGHT=#ffff00]เกล้าเกศ ท่านนา [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffff00]เชิญช่วยอวยเทพไท้[/HIGHLIGHT]..................[HIGHLIGHT=#ffff00]จึ่งได้โดยสม[/HIGHLIGHT]**

ประพันธ์โดย [HIGHLIGHT=#ffffff]สการะวาตี [/HIGHLIGHT]

ประมาณ 5 หมื่นนะครับ
ถ้าจำไม่ผิด
งานอินเดียครับ บูชามาจาก พาหุรัส

ถ่ายตอนสว่างๆ มาให้ได้ชม น่าจะงดงามกว่านี้อีกเยอะครับ

จัดหิ้งใหม่แล้วครับ
เลยนำมาฝาก

งดงามเกินคำบรรยาย สาธุ

งามมากครับ องค์จริงยิ่งงาม ผมไปมาแล้ว พี่ต่อดูดวงแม่นด้วย