Loader

เป็นวันมงคลอีกวันหนึ่ง

Started by wutthiphat, August 13, 2012, 11:53:45

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#ffff00]เป็นวันมงคลอีกวันหนึ่งพระแม่มหิสาสุรมาดินี ได้เดินทางจากเมืองปีนังประเทศมาเลเซีย ถึงบ้านวุฒิภัทร เป็นความปลื้มปิติ เป็นมงคลแก่ตัวข้าพเจ้ายิ่งนัก ที่นำมาให้ชมก็ขอให้ได้รับพรจากพระแม่ร่วมกัน [/HIGHLIGHT]

สง่างาม รูปทรงอ่อนช้อย เปี่ยมด้วยบารมีค่ะ

งดงามมากๆเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันให้ได้ชมกันครับ

งามมากครับ
สุดคำบรรยาย
บ้านสุขใจ เทวาพิทักษ์ - สาทร11

พระแม่งดงามมากคับผม  ขอพระองค์ทรงคุ้มครองทุกท่านด้วยนะคับผม