Loader

จัดหิ้งใหม่

Started by wutthiphat, August 13, 2012, 12:44:19

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#ffff00]อาจจะไม่เรียบร้อยซักเท่าไหร่นักนะคับ[/HIGHLIGHT]

หิ้งนี้เป็นหิ้งฝ่ายพระมารดาและพระราชโอรส

เป็นระเบียบเรียบร้อย งดงามค่ะ

สวยงามมากครับ ว่าแต่องค์มุรุกันเช่ามาจากที่ไหนเหรอครับ ชอบครับ

ผมชอบพระแมมหากาลีองค์ที่แต่งผ้าสีดำมากเลยคับดูเก่าแต่แฝงไปด้วยพลังมากเลยคับผมอาจเห็นณูปปั่นท่านหลายแห่งแต่องค์นี่ผมชอบจริงจริงคับ  นับถือ นับถือ