Loader

แอบชมเว็บนี้มานานวันนี้ถือฤกษ์ดีขอโพสรูปพระแม่...เพิ่งแต่งองค์พระแม่เสร็จ

Started by kuljy, September 08, 2012, 00:45:17

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ติดตามเว็บนี้มานานเกือบ 2 ปีแว้ว ไม่เคยโพสอะไรเร้ย...ได้แต่แอบแสวงหาความรู้จากเพื่อนๆ พี่ๆ ในเว็บนี้ แต่วันนี้ถือฤกษ์ดีเพิ่งแต่งองค์พระแม่กาลีเสร็จหมาดๆ เลยอยากให้ทุกท่านได้ชมกันจ้า...ติชมกันได้นะจ๊ะ

งดงามมากๆเลยคับ ^^

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

ก่อนอื่นขอยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการครับ

งดงามชื่นใจจริงๆ ถ้าไม่รังเกียจของอนุญาตินำไปลงใน FB ได้รึเปล่าครับ

เครื่องประดับพร้อมการแต่งองค์พระแม่กาลีงดงามมากคับผม  ขอบคุณคับ

เทวรูปพระแม่สวยมากเลยครับ แต่งมูรติเก่งจังครับ เหมือนแต่งในเทวลัยเลยอะสวยมากครับ