Loader

เทศกาลดีปาวลี จัดบุูชาพระแม่ลักษมีที่บ้าน พร้อมกับถวายประทีป ขอพระแม่ประทานพรแด่ทุกๆคน

Started by jirapobdham, November 15, 2012, 20:39:16

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ตู้พระสวยงามมากครับ
[HIGHLIGHT=#ffffff]ชนใดหวังข้ามอุปสรรค  พึงพำนักพิคเนศนาถา
สำเร็จสมดังจินดา พระองค์พาข้ามพิฆะจัญไร
[/HIGHLIGHT]

งดงามมากๆเลยครับ ขอพรจากพระแม่ลักษมีอวยพรให้เจ้าของกระทู้มีความสุขมากๆนะครับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

สวยงามมากเลยนะครับ เห็นแล้วขนลุกเลย

ชอบอันนี้มากเลยครับเห็นถึงความตั้งใจทำถวายพระแม่