Loader

happy new year สวัสดีปีใหม่ื 2556

Started by ya-hu, December 21, 2012, 13:35:21

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ศุภฤกษ์เบิกดีถีขึ้นปีใหม่         วอนเทพไท้เทวัญทุกชั้นฟ้า
      ทั้งฤาษีเทวีเเลเทวา            เเละพระไตรรัตนาสถาพร
      ให้ช่วยดลบันดาลประทานเถิด         อายุเลิศวรรรณะนี้ดีเเจ่มใส
      ให้ทุกท่านโชคดีเเละมีชัย            สุขสดใสสวัสดีมีมงคล
      มีเงินใช้ไม่ให้จนทุกคนท่าน         ทั้งสุขสันต์หรรษาเกษมศรี
      ทั้งคุณเวปมาสเตอร์ให้โชคดี         ให้สุขีทั้งปีทุกคืนวัน
      ชาว HM ขอให้มีความสุข            ให้ไร้ทุกสุขสันต์ทั้งชันษา
      สมถวิลยินดีเปรมปรีดา            ให้เงินทองไหลมาทั้งปีเทอญ
                              เเด่ชาว...HM...ด้วยรักเเละเคารพ
                                                      จตุรเวท (เฟรนด์)

ขอบคุณครับ

โอม ศรี คเณศา ยะ นะมะห์

โอม นะมัส ศิวายะ
โอม ศรี คเณศายะ นะมาหะ

น้อมรับพรนะครับ ขอให้พระคเณศและพระเป็นเจ้าทั้งมวลอวยพรให้ทุกท่านมีความสุขมากๆนะครับ

โอม ศรีเคารีปุตรายะ นะมะ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

ขอบคุณสำหรับพรปีใหม่ครับ ขอให้พระเป็นเจ้าคุ้มครองทุกท่านครับ

สวัสดีปีใหม่ เพื่อนสมาชิกชาว HM ทุกท่านครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0