Loader

ส่งความสุขปีใหม่ พุทธศักราช ๒๕๕๖ จากใจทีมงาน www.HinduMeeting.com

Started by อักษรชนนี, December 30, 2012, 22:12:36

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีปีใหม่ พุทธศักราช ๒๕๕๖

เนื่องในโอกาสเทศกาลปีใหม่ พุทธศักราช ๒๕๕๖
ในนามทีมงานเว็ปมาสเตอร์ www.HinduMeeting.com
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และเทวะบารมีแห่งพระเป็นเจ้าในศาสนาพราหมณ์-ฮินดูทุกพระองค์
โปรดดลบันดาลประทานพรให้สมาชิกชาว HinduMeeting ทุกท่านมีความสุข
คิดหวังสิ่งใดในทางที่ถูกที่ควรก็ขอให้สำเร็จดังหวัง ปราศจากทุกข์ภัยไข้เจ็บ
ประสบความสำเร็จในชีวิตและการงาน
ทั้งกอรปด้วยกำลังสติปัญญาอันจะนำชีวิตไปในหนทางแห่งความผาสุกสวัสดีโดยทั่วหน้ากันเทอญ

***ส่งความสุขปีใหม่ พุทธศักราช ๒๕๕๖***

ในโอกาส ดิถี ขึ้นปีใหม่
ขอพระคเณศ อวยชัย ไทยทุกถิ่น
ให้ไร้ทุกข์ พ้นโศก หมดราคิน
มีทรัพย์สิน มั่งคั่ง พรั่งพร้อมเทอญ ฯ

.
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

น้อมรับพระพรขององค์พระคเณศ ครับผม ขอให้พรนั้นกลับไปหาพี่ๆทีมงานHMทุกท่าน และขอให้ทุกคนมีแต่ความสุขครับผม ^^

...สดาสุขีระโฮ ภวะตุ...  = ขอให้มีความสุขตลอดไป
...วิชัยภวะ... = ขอให้มีชัยชนะ
...โสภาคะวตีภวะ.... = ขอห้มีความสุขในชีวิตครอบครับ
...กัลยาณภวะ.... = ขอให้มีแต่ความสุขสวัสดี

...โอม ศรีเคารีปุตรายะ นะมะ...

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

Quote from: ศรีเคารีปุตรายะ on December 30, 2012, 22:24:48
น้อมรับพระพรขององค์พระคเณศ ครับผม ขอให้พรนั้นกลับไปหาพี่ๆทีมงานHMทุกท่าน และขอให้ทุกคนมีแต่ความสุขครับผม ^^

...สดาสุขีระโฮ ภวะตุ...  = ขอให้มีความสุขตลอดไป
...วิชัยภวะ... = ขอให้มีชัยชนะ
...โสภาคะวตีภวะ.... = ขอห้มีความสุขในชีวิตครอบครับ
...กัลยาณภวะ.... = ขอให้มีแต่ความสุขสวัสดี

...โอม ศรีเคารีปุตรายะ นะมะ...

ขอบคุณสำหรับมิตรไมตรีที่มีมาให้กันตลอดทั้งปีนะครับ คุณศรีเคารีปุตรายะ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

Quote from: อักษรชนนี on December 30, 2012, 22:35:08
ขอบคุณสำหรับมิตรไมตรีที่มีมาให้กันตลอดทั้งปีนะครับ คุณศรีเคารีปุตรายะ

เช่นกันครับพี่อักษรชนนี ผมไม่ทิ้งบอร์ดนี้ไปไหนแน่นอนครับ จะแวะเวียนมาเรื่อยๆ ^^

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

ขอบพระคุณสำหรับคำอวยพรปีใหม่นะครับ ขอให้สมาชิก HM มีความสุขปลอดภัยในทุกๆวันนะครับ