Loader

อยากรู้ว่าเป็นพระคเณศปางอะไร

Started by Darin, January 02, 2013, 19:34:44

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมว่า "ปางจินตนาการ" ของผู้สร้างครับ

Quote from: เปรุมาล on January 02, 2013, 21:28:31
ผมว่า "ปางจินตนาการ" ของผู้สร้างครับ

ผมก็ว่างั้นครับ อาจจะเป็นจินตนาการของช่างที่สร้างขึ้นหนะครับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

แต่เราว่าช่างเขาก็ออกแบบสวยดีนะ ถึงจะเป็นปางในจินตนาการก็ตาม