Loader

วันนี้อารมณ์ดี

Started by ศรีเคารีปุตรายะ, March 31, 2013, 22:14:16

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#ffffff]วันนี้อารมณ์ดี อยากวาดพระคเณศขึ้นมา เลยสรรค์สร้างพระองค์ขึ้นมา[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffffff]ซะหน่อย ยังไงช่วยติชมด้วยนะครับ จะได้พัฒนาฝีมือต่อไป[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]...โอม ศรีเคารีปุตรายะ นะมะ...[/HIGHLIGHT]

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

วาดเป็นครั้งแรกหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ถือเป็นการเริ่มต้นดีเลยครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

เคยเอามาลงบอร์ดนี้อยู่สองสามครั้งแล้วครับ แต่พอดีว่างๆ เลยวาดท่านดูครับ ขอบคุณนะครับสำหรับคำติชม ^^

โอม ศรีเคารีปุตรายะ นะมะ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

เก่งมากเลยครับ สวยงามดีๆ