Loader

การแก้ไขระบบสมาชิก วันที่ 22 กรกฎาคม 2557 (ท่าŨ

Started by กาลิทัส, July 22, 2014, 22:45:15

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขณะนี้จัดการระบบสมาชิกเรียบร้อย โดย

1. อนุมัติชื่อบุคคลที่ยังไม่ได้อนุมัติ
2. ลบ Spam ที่แอบแฝงมาสมัครทั้งหมดทิ้ง
3. ขออนุญาติลบ ชื่อสมาชิกทุกท่าน ที่สมัครแล้วไม่เคยเข้าสุ่ระบบเพื่อใช้งาน (ซึ่งตรงนี้หลายท่านอาจไม่ทราบว่า มีบางห้องที่เราสร้างไว้สำหรับสมาชิกที่ login เข้าระบบแล้วเท่านั้นที่จะใช้งานได้)

ดังนั้น นับแต่ตอนนี้ไป ท่านใดที่มีปัญหาหรือผลกระทบในการเข้าระบบเพื่อใช้งาน สามารถสมัครสมาชิกใหม่ได้เลยครับ ผมจะทำการอนุมัติ User ภายใน 24 ชั่วโมงครับ ถ้าแจ้งมาใน FB ยิ่งดีเลยครับ จะได้เข้าไปอนุมัติได้ทันทีทันควันครับ

Facebook กาลิทัส : Kalitas HM