Loader

updateไม่ต้องสมัคร เพลง บทสวด พระคาถา ชินบัญชร สมเด็จพระพุทธฒาจารย์โต พรหมรังสี

Started by อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา, July 30, 2009, 05:16:08

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ไพเราะยิ่งนักเปิดฟังตอนเช้าๆก่อนออกไปทำงาน หรือก่อนนอนดีมากๆครับ

โหลดได้ตามลิงค์ข้างล่างครับ

http://www.siamonlineshop.com/market/question.asp?id=18162&QID=20883

*ขอพรอันดีจงบังเกิดแด่ตัวท่าน*
  โอม กัน คะณะปัตตะเย นะโม นะมะฮา
    by อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา
    *ขอพรอันดี จงบังเกิดแด่ท่าน*
[โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา]
   by.อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา      

ผมก็ไปต่อไม่ได้เหมือนกันครับ หรือว่าต้องสมัครก่อนครับ
แต่รู้สึกว่ามันเป็นไฟล์ดาวโหลดประเภท torrent ต้องไปดาวโหลดตัวโปรแกรมก่อน
รึป่าวครับ หรือว่ายังไง ไม่แน่ใจครับ

อ.กันต์ ช่วยบอกด้วยค๊าบ   

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ขอย้ายกระทู้มาอยู่ในส่วนสนทนาภาษาพุทธด้วยนะครับ  

อั้บโหลดได้เลยนะครับ อ.ได้นำมาอั้บเดตให้ใหม่แล้วที่ลิงค์ด้านบน ขอเชิญดาวโหลดไปฟังกันให้จิตใจเบิกบานมีความสุขนะครับ

โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา
                                          by อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา
[โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา]
   by.อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา      

ลิ้งค์ช้ามากเลยค่ะ ตอนนี้ยังไม่ได้เลย

ไม่ทราบว่าอาจารย์มีแค่ลิ้งเดียวใช่มั้ยคะ

กิมอยากได้อ่ะค่ะ แต่ว่ามันโหลดไม่ขึ้นเลย  เน็ตก็ออกจะเร็วนะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณค่ะแต่อืดสุดๆๆเลย
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ