กันยายน 27, 2020, 11:54:08
35,495 กระทู้ ใน 4,046 หัวข้อ โดย 5,131 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Tonyoam
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Buddhist สนทนา
| |-+  สนทนาภาษาพุทธ (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  updateไม่ต้องสมัคร เพลง บทสวด พระคาถา ชินบัญชร สมเด็จพระพุทธฒาจารย์โต พรหมรังสี
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: updateไม่ต้องสมัคร เพลง บทสวด พระคาถา ชินบัญชร สมเด็จพระพุทธฒาจารย์โต พรหมรังสี  (อ่าน 5487 ครั้ง)
อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา
จาตุมหาราชิกา
*

*พรอันใดเล่า จะประเสริฐเท่าความดี*

srikanate_shop@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 05:16:08 »

ไพเราะยิ่งนักเปิดฟังตอนเช้าๆก่อนออกไปทำงาน หรือก่อนนอนดีมากๆครับ

โหลดได้ตามลิงค์ข้างล่างครับ

http://www.siamonlineshop.com/market/question.asp?id=18162&QID=20883

*ขอพรอันดีจงบังเกิดแด่ตัวท่าน*
  โอม กัน คะณะปัตตะเย นะโม นะมะฮา
    by อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2009, 03:33:04 โดย อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา » บันทึกการเข้า

*ขอพรอันดี จงบังเกิดแด่ท่าน*
[โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา]
   by.อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา      
nhoy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 12:16:27 »

อยากโหลดค่ะ แต่คลิ๊กแล้วต้องไปที่ไหนต่อถึงจะโหลดได้เลย
กาลิทัส
ทีมงาน HM
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 12:24:01 »

ผมก็ไปต่อไม่ได้เหมือนกันครับ หรือว่าต้องสมัครก่อนครับ http://www.hindumeeting.com/forum/richedit/smileys/hm/b021.gif
updateไม่ต้องสมัคร เพลง บทสวด พระคาถา ชินบัญชร สมเด็จพระพุทธฒาจารย์โต พรหมรังสี

แต่รู้สึกว่ามันเป็นไฟล์ดาวโหลดประเภท torrent ต้องไปดาวโหลดตัวโปรแกรมก่อน
รึป่าวครับ หรือว่ายังไง ไม่แน่ใจครับ

อ.กันต์ ช่วยบอกด้วยค๊าบ   

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ขอย้ายกระทู้มาอยู่ในส่วนสนทนาภาษาพุทธด้วยนะครับ http://www.hindumeeting.com/forum/richedit/smileys/hm/b009.gif
updateไม่ต้องสมัคร เพลง บทสวด พระคาถา ชินบัญชร สมเด็จพระพุทธฒาจารย์โต พรหมรังสี

อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา
*

*พรอันใดเล่า จะประเสริฐเท่าความดี*

srikanate_shop@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 15:46:17 »

อั้บโหลดได้เลยนะครับ อ.ได้นำมาอั้บเดตให้ใหม่แล้วที่ลิงค์ด้านบน ขอเชิญดาวโหลดไปฟังกันให้จิตใจเบิกบานมีความสุขนะครับ

โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา
                                          by อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2009, 03:36:06 โดย อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา » บันทึกการเข้า

[โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา]
   by.อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา      
gftor
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 13:22:36 »

ขอบคุณครับ

eak14
นิมมานรดี
*

finalchange@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 14:55:56 »

ไปโหลดมาฟังแล้วคับ เพราะมากเลย ขอบคุณมากค้าบบบ
Kimnei
อากิญจัญญายตน
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 23:10:03 »

ลิ้งค์ช้ามากเลยค่ะ ตอนนี้ยังไม่ได้เลย

ไม่ทราบว่าอาจารย์มีแค่ลิ้งเดียวใช่มั้ยคะ

กิมอยากได้อ่ะค่ะ แต่ว่ามันโหลดไม่ขึ้นเลย  เน็ตก็ออกจะเร็วนะ

เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม
เทวาเหนือเกล้า
*

ancientnile@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 13:52:52 »

ขอบคุณค่ะแต่อืดสุดๆๆเลย

สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

matakali
*

ชีวิตนี้สั้นนัก ต้องรีบทำความดี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 15:19:33 »

ฮือ ฮือ โหลดไม่ได้อ่ะค่ะ พยายามแล้วหลายรอบ ช่วยที
หน้า: [1]
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Buddhist สนทนา
| |-+  สนทนาภาษาพุทธ (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  updateไม่ต้องสมัคร เพลง บทสวด พระคาถา ชินบัญชร สมเด็จพระพุทธฒาจารย์โต พรหมรังสี