Loader

Update เพลง บูชาเจ้าแม่กวนอิม [เสียงเด็กร้องไพเราะ] โหลดได้เลยไม่ต้องสมัครครับ

Started by อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา, July 30, 2009, 16:36:18

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

โหลดได้ตามลิงค์ข้างล่างเลยครับ

http://www.siamonlineshop.com/market/question.asp?id=18162&QID=20884
อ.อั้บเดทให้ใหม่แล้วนะครับดาวโหลดไปบูชาไปฟังกันให้อิ่มอกอิ่มใจเลย                           
           *ขอพรอันดี จงบังเกิดแด่ท่าน*
         โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา
          by อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา
    *ขอพรอันดี จงบังเกิดแด่ท่าน*
[โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา]
   by.อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา      

ขอบคุณมากค่ะ อาจารย์กันต์
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณค่ะ  อนุโมทนา ในบุญค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ขออนุญาติโหลดเก็บไว้นะครับ
          ขอบคุณมากครับ
โอม ทัต ปูรูชยา วิดมาเฮ วักรา ทุนดายา ดีมาฮี ทะโน ทันติ ปราโชดายะ