Loader

คำสั่งอ้างอิง user หรือสมาชิก

Started by สฺวสฺติ, August 01, 2009, 06:57:54

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สำหรับท่านที่ต้องการอ้างถึง สมาชิกท่านอื่น อาจจะขี้เกียจพิมพ์หรือจำเชื่อไม่ได้ในขณะ เพิ่ม ก็ให้นำเม้าส์ไปชี้ ก็จะเห็นหมายเลขสมาชิกต่อท้าย ก็ให้นำหมายเลขนั้นมาใส่ต่อท้ายโค๊ต ดูตัวอย่างโค๊ตใช้งานเหมือนกัน กับโค๊ตอ้างอิงกระทู้
[t=524.0]

โดยเปลี่ยจาก t เป็น u

ตัวอย่างที่ได้

สวัสดีครับคุณ [u=1] [u=2] [u=741] [u=93] [u=10] และ [u=3]

และคำสั่งต่างๆ ที่ทำขึ้นมาใหม่ก็ยังไม่มีปุ่มลัดไว้ใช้งาน เอาไว้ยามว่าง แล้วผมจะรีบทำปุ่มลัดให้นะครับ ตอนนี้ให้แบบพิมพ์เอาไปก่อนครับ

ขอบคุณครับ เจ้าพ่อทริก ฮ่าๆๆๆ

แต่รู้สึกลายเซ็นต์พี่ทานจะเลอะเทะแล้วนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

Quote from: กาลิทัส on August 01, 2009, 08:50:28
ขอบคุณครับ เจ้าพ่อทริก ฮ่าๆๆๆ

แต่รู้สึกลายเซ็นต์พี่ทานจะเลอะเทะแล้วนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
]

จะลบของเก่าทิ้งก็เสียดาย 55555