Loader

แบบสำรวจ HM ครั้งที่ ๑/๒๕๕๒

Started by สฺวสฺติ, August 04, 2009, 13:23:48

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ท่านรู้จักเว็บ HM จากที่ใด

GooGle.com or Search Engine
37 (45.1%)
เพื่อนหรือคนรู้จักแนะนำ
17 (20.7%)
ลิ้งจากเว็บต่างๆ
23 (28%)
จากการ Forward Mail
1 (1.2%)
อื่นๆ
4 (4.9%)

Total Members Voted: 82

เนื่องจากข้อมูลต่างๆ ที่ได้มา ทางทีมงานจะทำการปรับปรุงเว็บให้มีประสิทธิภาพมากขึ้น ในการค้นหา เว็บของ HM บนโลก อินเตอร์เน็ต เพื่อจะได้ต้อนรับกับสมาชิกใหม่ มีฐานของชุมชนฯ กว้างขึ้น
       และอยากให้เว็บ HM ของเราเป็นที่รู้จักสำหรับท่านที่มีความรัก เคารพและ ศรัทธา ตามแนวทางนี้ไปในแนวทางเดียวกัน และเพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนหรือแชร์ความรู้ ให้มีวิสัยทัศน์ ขว้างไกลมากขั้น
       จึงต้องใคร่ขอให้ท่านสมาชิกทำการ โหวต ตาม choi ที่มีให้ ตามความเป็นจริง ๑ ครั้งต่อ ๑ สมาชิก ทั้งนี้เพื่อตัวท่านและการพัฒนา เว็บ HM ในครั้งต่อไป (หนึ่งคลิ๊กของท่านมีความหมาย)
      จึงขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย ทีมงาน HM

Quote from: กาลิทัส on August 04, 2009, 14:25:51
ให้คลิ๊กอะไรฟระป๋า

ข้างบนไง ไม่เห็นหรอ

Quote from: กาลิทัส on August 04, 2009, 14:25:51

พี่ยีนส์ มองไม่เห็นหรอค่ะ น้องยิมส์ ยังมองเห็นเลย อ่ะ

Quote from: YiiMz on August 04, 2009, 14:55:18

พี่ยีนส์ มองไม่เห็นหรอค่ะ น้องยิมส์ ยังมองเห็นเลย อ่ะ

เห็นแล้วๆๆ สงสัยเริ่มแก่เท่าพี่สวสติ หูตาเลยฝ้าฟาง

พี่สวสติครับ แล้วผมต้องติ๊กอันไหนอ่ะ

รู้จักจาก กูเกิ้ลคับ หรือป่าวหว่า    อยากคลิ๊กจัง

Quote from: กาลิทัส on August 04, 2009, 15:25:40
Quote from: YiiMz on August 04, 2009, 14:55:18

เห็นแล้วๆๆ สงสัยเริ่มแก่เท่าพี่สวสติ หูตาเลยฝ้าฟาง

พี่สวสติครับ แล้วผมต้องติ๊กอันไหนอ่ะ

รู้จักจาก กูเกิ้ลคับ หรือป่าวหว่า    อยากคลิ๊กจัง

ไอ้น้องบ้า เอาสักอันเหอะ อิอิ จะได้รู้งาย  อื่นๆ ก็ได้เฟร้ย

โหวตคำตอบแล้วนะคร๊าบพี่
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

เห็นแล้วๆๆ สงสัยเริ่มแก่เท่าพี่สวสติ หูตาเลยฝ้าฟาง - - - ((( ถูกต้องนะค๊าบบบ )))
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

ร่วมด้วยช่วยกัน อิๆๆๆ โหวตแล้วเน่อ
ช่วงนี้ชีวิตยุ่งๆ วุ่นวายนิดหน่อย
เลยไม่ค่อยได้เข้ามา แหะๆๆ

Quote from: Purple_Tulip on August 06, 2009, 04:56:18
โหวตแล้วนะคะ

ขอบคุณค้า ยังไม่นอนอีกหรอค่ะ แล้วหายไปไหนมาตั้งนานอ่ะ  

ป๋มไม่รู้ ป๋มมาวววว~~    

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

ด้วยความยินดีคร้าฟผม

ขอให้เว็บ HM  เติบโตขึ้นทุกๆวัน

สมาชิกเข้ามามากมายนะคร้าฟ

โหวตให้แล้วเรียบร้อยนะคราบ
ช่างเป็นครอบครัวใหญ่ที่อยู่แล้วมีความสุขจิง ๆคราบ
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

บ้านนี้อบอุ่นเสมอครับ เพราะเราช่วยกันสร้าง ช่วยกันดูแล ....

ดันกระทู้ครับ ตอนนี้กำลังเขียนคำสั่งเพิ่ม ตามแบบสำรวจ เห็นแล้วเป็นที่น่าพอใจครับ

[HIGHLIGHT=#ffffff]โหวตให้แล้วครับ  ร่วมด้วยช่วยกัน[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]ว้า ! ของเราติดอันดับ 3[/HIGHLIGHT]

Quote from: ภานุราม-ลังเกศวร on August 29, 2009, 20:23:56

[HIGHLIGHT=#ffffff]โหวตให้แล้วครับ  ร่วมด้วยช่วยกัน[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffffff]ว้า ! ของเราติดอันดับ 3[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณครับ ที่โหวตไว้ให้ครับ เพราะคะแนนส่วนหนึ่งจะเป็นการนำไปตัดสินใจในการพัฒนาเว็บ ชุมชน แห่งนี้เพื่อทุกท่านครับ

[HIGHLIGHT=#00b0f0]โหวตแล้วค่ะ[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

มาโหวตแล้วนะคะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

โหวตให้แล้วนะเจ้าค่ะ......สงสัยมาเป็นสมาชิกเวปนี้จะเป็นป้ากะเขาแหง่มๆๆๆ เพราะอายุปาเข้าไป ๔๒ เห้อ
  ชีวิตไม่มีใครเลือกเกิดได้..แต่ทุกคนเลือกที่จะเดินในทางที่ตัวเองเลือกได้..คุณเลือกเดินทางไหนค่ะ

ร่วมด้วยช่วยโหวด...อิอิ
[HIGHLIGHT=#ffff00]ผู้ที่ได้ชื่อว่าบุตรแห่งเทวะ  ย่อมมีหัวใจของเทวะ    [/HIGHLIGHT]

ขอมีส่วนร่วมด้วยค่ะ ถึงแม้ไม่ค่อยได้มาเยี่ยมบ่อย แต่ชอบค่ะ  
  เวลามาก็มาคนเดียว เวลาไปก็ไปคนเดียว

ร่วมโหวตแล้วนะค๊าบบ พี่ๆอาวุโส^^

มาลงคะแนนเสียงงงงงงงง (โหวต) เรียบร้อย แร้วคร้าฟผ้ม

ขอขอบพระคุณ ท่านสมาชิกทุกท่าน ที่เข้ามาช่วยการกรอกแบบสอบถามนะครับ ซึ่งทำให้ทางทีมงานได้พัฒนาเว็บไซด์เพื่อลองรับความต้องการของท่านสมาชิก และทำการกระจายเว็บเราไปยังทั่วโลกเพื่อจะได้ชวนผู้ที่มีความศรัทธาเฉกเช่นเดียวกับเรา เข้ามาแลกเปลี่ยนประสบการ์และความรู้ซึ่งกันและครับ
    ส่วนนี้เป็นส่วนงานของผมนะครับ ส่วนหน้าเว็บ เป็นของคุณกาลิทัส ตามงานเอากับท่านได้เลย (อิอิ เอาตัวรอดไว้ก่อน) ซึ่งค่าที่ออกมาเป็นที่น่าพอใจมากสำหรับเว็บที่เปิดครบมาหนึ่งปี (เหลือเพียงสองสามวัน) และเป็นบทพิสูจน์ว่า พวกเรารักกันเหนียวแน่นจริงๆ และมีสมาชิกใหม่ๆ เพิ่มมาเพื่อทำให้เรารักและพร้อมที่จะรักเรา และเป็นกำลังใจและข้อพิสูจในการทำงานของเว็บมาสเตอร์ไปในตัว ผมเห็นข้อมูลแล้วก็ดีใจเหมือนกัน และมีกำลังใจพัฒนาเว็บเพิ่มมากขอบ
    ก็ขอขอบคุณท่านสมาชิกมา ณ ที่นี้ด้วย ขอบคุณครับครับ

รูปภาพด่านล่างเป็นระบบตรวจสอบที่ให้เก็บสติถิ ตั้งแต่ วันที่ ๒๑ เวลา ตี ๓ ถึง ๒๒ เวลา หนึ่งทุ่ม

สมาชิกมาจากที่ใดบ้าง (จากทั่วโลก ยังไม่รวมนอกโลก)

สติถิตั้งแต่วันที่ ๒๑ ช่วงตี ๓ ตรวจนับทุก ๆ ๑ ชั่วโมง

สติถิของวันที่ ๒๒ เวลาล่าสุด ๑๙.๐๐ น. ตรวจนับทุก ๆ ๑ ชั่วโมง

โอ้ เห็นแล้วก็ปลื้มอกปลื้มใจ

บ้านของเราค่อยๆขยับขยาย ใหญ่โตขึ้นทุกวัน

ซึ่งทั้งหมดนี้ก็มาจากเพื่อนๆพี่ๆครอบครัว HM ทุกท่าน ที่ได้ร่วมแรงร่วมใจกัน จนทำให้เรามีวันนี้ได้

ซาบซึ้งจริงๆ อย่างนี้ต้องใช้สโลแกนที่ขอยืมมาจากคุณเจ้าชายลองเท้าแตะว่า

" Yes, I  Love  HM "
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0