Loader

(Help!!!) เครื่องมือช่วยเหลือ HM

Started by สฺวสฺติ, August 04, 2009, 13:33:04

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เครื่องมือหรือวิธีการใช้งานบอร์ดทั้งหมด จะรวมอยู่ที่นี้นะครับ จะทำการอัพเดทขึ้นเรื่อยๆ ทุกๆๆ การใช้งานในเว็บของ HM

****[t=367.0]
[t=126.0]
[t=66.0]
[t=550.0]
[t=68.0]
[t=551.0]
[t=524.0]
[t=149.0]
[t=673.0]

อยากทราบเรื่องการเปลี่ยนข้อมูลส่วนตัวนะครับ
1. เรื่องการเปลี่ยนรูปภาพ
2. เรื่องการเปลี่ยนชื่ิอ
3. เรื่องการเติมเพศ
4. เรื่องการเติมอายุ
5. เรื่องการเติมที่อยู่
6. เรื่องการเติมลายเซ็น
ขอความกรุณาด้วยครับ

ก็ไม่น่ามีอะไรครับ สามารถไปเปลี่ยนได้ที่ เมนู ข้อมูลส่วนตัว

แล้วมองที่เมนูด้านขวาครับ

สำหรับภาพและลายเซ็นต์ ใช้เมนู ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม
ส่วนชื่อ อีเมล์ต่างๆ ใช้เมนู ปรับแต่งชื่อผู้ใช้งานครับ

เข้าแล้วไม่มีช่องให้เปลี่ยนชื่อ เกิดจากอะไรครับ

Quote from: SriTuRa on August 17, 2012, 15:40:18
จะหากระทู้ทั้งหมดที่ผมเคยโพสไว้ในเว็บทำยังไงคับ บอกหน่อยได้มั้ยครับ สาธุ

ไปที่เมนู ข้อมูลส่วนตัว แล้วเลื่อนลงมาดูด้านล่างจะเจอข้อความว่า แสดงกระทู้ล่าสุด ของสมาชิกผู้นี้ ให้คลิกที่ข้อความไปเลย ก็จะแสดงกระทู้ที่เราเคยโพสไว้ทั้งหมดให้เราได้ดูแล้วคับ ^^

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

ผมส่งข้อความไปหาคุณ
เบน-เคณชไม่ได้รบกวนพี่พี่ช่วยด้วย

แจ้งให้ทราบเรื่องหัวข้อ นำรูปพระมุรติที่บ้านมาให้ชมไม่ใช้ by orathai ค่ะช่วยกรุณาแก้ให้ด้วยค่ะขอขอบพระคุณ